ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา, ชลบุรี

สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

฿40,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

4

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

56

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 14 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500307814
ruler-o
พื้นที่ชั้น 170 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 224 ตร.ม. / 56 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา

ขาย / ให้เช่า บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
Derposh Grand Sriracha
บ้านสวย ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่
เหมาะทั้งอยู่อาศัย และครอบครัวที่ต้องการบ้านใกล้เมืองศรีราชา

ขนาด 56.3 ตร.วา
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ห้องครัว
จอดรถได้ 2 คัน

ขายเพียง 5.99 ล้านบาท
ค่าโอน + ภาษี 50/50

ให้เช่าเพียง 40,000 บาท / เดือน

ของแถมครบ
เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
แอร์ 5 ตัว
ตู้เสื้อผ้า + เตียง + โต๊ะเครื่องแป้ง
Digital Door Lock
ประตูรั้วไฟฟ้า
กล้องวงจรปิด 4 ตัว

สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา อยู่ที่ ฿40,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา อยู่ที่ ฿178.57 / ตารางเมตร.
ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา ตั้งอยูู่ที่ สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี สุรศักดิ์ ศรีราชา ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่หรู ม.เดอะพอร์ชแกรนด์ สวนเสือ ศรีราชา อยู่ที่ 170 ตร.ม..