ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน, กรุงเทพ
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
฿35,000 /เดือน
340
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน
ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน พท.672 ตร.ม.
-
เงื่อนไขการเช่า
ราคาเช่า : 35,000 บาท/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
-
รายละเอียด (Code:FW569-0565)
: พื้นที่ทั้งหมด 168 ตร.ว.
: พื้นโกดัง กว้าง 24 ม. ลึก 14.2 (340.8 ตร.ม.)
: ออฟฟิศ 2
: ห้องพัก 5
: ห้องน้ำ 5
: ไฟ 3 เฟส 4 สาย
-
ทำเลทอง: ตั้งอยู่บน ถนนสุขาภิบาล เขตบางเขน กรุงเทพฯการเดินทาง: ใกล้สนามบินดอนเมือง เพียง 20 นาที เดินทางสะดวกเข้า-ออกเมืองง่ายความเหมาะสม: เหมาะสำหรับทำอู่ซ่อมรถยนต์, คลังเก็บสินค้า, ธุรกิจขายของออนไลน์ (Live สด/แพ็คของ) หรือเปิดหน้าร้านโชว์รูม
-
แคปหน้าจอรูปภาพทรัพย์นี้ ทักแชทสอบถามได้เลยค่ะ
นัดหมายเข้าชมสถานที่จริงนัดล่วงหน้า 1 วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
บริษัท ก้อง พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด รับฝาก ขาย : เช่า : จัดหา โกดัง โรงงาน คอนโด
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
-
เงื่อนไขการเช่า
ราคาเช่า : 35,000 บาท/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
-
รายละเอียด (Code:FW569-0565)
: พื้นที่ทั้งหมด 168 ตร.ว.
: พื้นโกดัง กว้าง 24 ม. ลึก 14.2 (340.8 ตร.ม.)
: ออฟฟิศ 2
: ห้องพัก 5
: ห้องน้ำ 5
: ไฟ 3 เฟส 4 สาย
-
-
แคปหน้าจอรูปภาพทรัพย์นี้ ทักแชทสอบถามได้เลยค่ะ
นัดหมายเข้าชมสถานที่จริงนัดล่วงหน้า 1 วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน อยู่ที่ ฿35,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน อยู่ที่ ฿102.94 / ตารางเมตร.
ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน ตั้งอยูู่ที่ ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ ท่าแร้ง บางเขน กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ให้เช่าโกดัง สุขาภิบาล บางเขน กรุงเทพ พร้อมออฟฟิศ,ห้องพักคนงาน อยู่ที่ 340 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ท่าแร้ง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าโกดัง-โรงงาน