ไม่พบโครงการ, กรุงเทพ
ลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
฿59,000 /เดือน
4
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
21
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
เช่าทาวน์เฮ้าส์/ทาวน์โฮม บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว 10
รหัสทรัพย์ : CX-155520
โครงการ : บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว 101 - Baan Klang Muang Lat Phrao 101
ที่ตั้ง : ลาดพร้าว 101 ลาดพร้าว แขวงคลองจั่น เขต บางกะปิ กรุงเทพ 10240
พิกัด : www.h*****
ประเภท : ทาวน์เฮ้าส์/ทาวน์โฮม
จำนวนชั้น : 2 ชั้น
พื้นที่ : 0 ไร่ - 0 งาน - 26.2 วา
พื้นที่ใช้สอย : 0 ตร.ม.
ห้องนอน : 4 ห้อง
ห้องน้ำ : 3 ห้อง
ห้องอื่นๆ :
ที่จอดรถ : 3
โซนพื้นที่ :
ลาดพร้าวตอนปลาย มหาดไทย ลาดพร้าว 101 แฮปปี้แลนด์ เดอะมอลล์บางกะปิ
บริการปรึกษาสินเชื่อฟรี! ดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินกู้สูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
CONNEX PROPERTY สนใจซื้อ-ขายบ้าน ปรึกษาฟรี! ทีมงานมืออาชีพ
Facebook: Connex Property
LINE OA: @connexproperty
www.h*****
พิกัด : www.h*****
ประเภท : ทาวน์เฮ้าส์/ทาวน์โฮม
จำนวนชั้น : 2 ชั้น
พื้นที่ : 0 ไร่ - 0 งาน - 26.2 วา
พื้นที่ใช้สอย : 0 ตร.ม.
ห้องนอน : 4 ห้อง
ห้องน้ำ : 3 ห้อง
ห้องอื่นๆ :
ที่จอดรถ : 3
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
CONNEX PROPERTY สนใจซื้อ-ขายบ้าน ปรึกษาฟรี! ทีมงานมืออาชีพ
Facebook: Connex Property
LINE OA: @connexproperty
www.h*****
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ไม่พบโครงการ มีห้องนอนจำนวน 4 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ไม่พบโครงการ อยู่ที่ ฿59,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ไม่พบโครงการ อยู่ที่ ฿2,809.52 / ตารางเมตร.
ไม่พบโครงการ ตั้งอยูู่ที่ ลาดพร้าว, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ คลองจั่น บางกะปิ กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ไม่พบโครงการ อยู่ที่ 21 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ คลองจั่น
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์