ให้เช่าคอนโด เมืองระยอง ระยอง 7 ประกาศ
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
Hampton Hotel & Residence Management
ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน ระยอง Brixton Rayong คอนโดใหม่มาก
฿14,000 /เดือน
฿560.00 / ตารางเมตร
Brixton Rayong : บริกซ์ตัน ระยอง, ระยอง
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
สตูดิโอ
1
25 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
ลงประกาศไว้เมื่อ May 14, 2026 (6d ago)
Hampton Hotel & Residence Management
ให้เช่าคอนโด บริกซ์ตัน ระยอง Brixton Rayong เดินทางสะดวกมาก
฿8,900 /เดือน
฿317.86 / ตารางเมตร
Brixton Rayong : บริกซ์ตัน ระยอง, ระยอง
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
1
1
28 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
ลงประกาศไว้เมื่อ May 14, 2026 (6d ago)
เราได้แสดงผลการค้นหาทั้งหมดที่เหมาะกับคุณแล้ว
ใกล้เสร็จแล้ว!
กำลังปรับอสังหาฯ แนะนำสำหรับคุณ
อาจใช้เวลาสักครู่...
ค้นหา DDproperty
เรื่องควรรู้ก่อนตัดสินใจเช่าคอนโด เช่าบ้าน คอนโด ระยอง ก่อนตกลงปลงใจเช่าคอนโด หรือเช่าคอนโด ระยอง มีเรื่องที่จำเป็นต้องพิจารณา ดังนี้
1. เปรียบเทียบกับคอนโดหรือบ้านอื่น ๆ ในทำเลเดียวกัน
ผู้เช่าควรจะเปรียบเทียบคอนโดหรือบ้านที่ต้องการเช่าหลาย ๆ แห่ง ในทำเลเดียวกัน เพื่อให้เช่าคอนโด หรือเช่าบ้านได้ตรงใจมากที่สุด สิ่งที่ควรนำมาเปรียบเทียบได้แก่ ค่าเช่า, เฟอร์นิเจอร์หรือของใช้ภายในห้อง, ค่าใช้จ่ายอื่น ๆ เช่น ค่าเดินทาง หรือค่าครองชีพ และสิ่งอำนวยความสะดวกทั้งภายในและภายนอก
2. ค่าใช้จ่ายระหว่างผู้เช่าและผู้ให้เช่า
ต้องตกลงกันให้ชัดเจนว่า ค่าใช้จ่ายส่วนไหนใครจะเป็นผู้ออก เช่น ค่าส่วนกลาง
ขยายเฟอร์นิเจอร์