13 อสังหา สำหรับ ขาย - พระราม 9
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
ARTALE Asoke-Rama 9 : อาร์เทล อโศก-พระราม 9, กรุงเทพ
พระราม 9 ซอย 13, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿54,570,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 335 ตร.ม. - 434 ตร.ม.
- ฿153,410 / ตารางเมตร - ฿162,896 / ตารางเมตร
8 นาที (650 ม.) ถึง OR14 สถานีรถไฟฟ้า MRT MRTA
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (1h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Ananda Development - อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
“New urban luxury pool villa“
Arna Rama 9 : อาณา พระราม 9, กรุงเทพ
72 Rama IX Soi 39, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
฿45,900,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 515 ตร.ม. - 611 ตร.ม.
- ฿89,126 / ตารางเมตร - ฿95,745 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (21h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

D'Well Grand Asset Co., Ltd.
“A unique functional design concept“
Niche Mono Rama 9 : นิช โมโน พระราม 9, กรุงเทพ
ถนนพระราม 9 ซอย 17, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿2,970,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม. - 56 ตร.ม.
- ฿102,414 / ตารางเมตร - ฿102,941 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (20h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sena Development - เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
“Being Swagg, Being Smart and Cool, Fun life...smart style“
IDEO Rama 9-Asoke : ไอดีโอ พระราม 9-อโศก, กรุงเทพ
ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿5,390,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม. - 91 ตร.ม.
- ฿134,423 / ตารางเมตร - ฿280,625 / ตารางเมตร
7 นาที (570 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (21h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (10)
เริ่มต้น ฿7,170,000
1
1
26 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿6,390,000
1
1
32 ตร.ม.
฿7,060,000 - ฿8,980,000
1
1
32 ตร.ม. - 34 sqm
เริ่มต้น ฿7,890,000
2
1
35 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿9,310,000
1
1
36 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿6,990,000
1
1
52 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿12,390,000
2
2
58 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿10,190,000
2
2
61 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿12,190,000
2
2
72 ตร.ม.
฿22,220,000 - ฿24,400,000
2
2
91 ตร.ม.
ลงประกาศโดย

Ananda Development - อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
“Concept: New Urban Energy“
COBE Ratchada-Rama 9 : โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9, กรุงเทพ
Thiam Ruammit Road, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿3,100,000 - ฿3,600,000
สตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม. - 37 ตร.ม.
- ฿129,167 / ตารางเมตร - ฿220,833 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (20h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (5)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“Co-Being Community“
89 Residence Ratchada-Rama 9 : 89 เรสซิเดนซ์ รัชดา-พระราม9, กรุงเทพ
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿20,884,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 238 ตร.ม.
- ฿87,748 / ตารางเมตร
12 นาที (1.03 กม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
เช่าระยะยาว
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (23h ago)
ลงประกาศโดย

BETTER LIVING DEVELOPMENT CO., LTD.
“TIME IS TRUE WEALTH“
The Gentry Cultivar Rama 9 : เดอะ เจนทริ คัลทิวาร์ พระราม 9, กรุงเทพ
ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
฿49,900,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 247 ตร.ม. - 650 ตร.ม.
- ฿110,615 / ตารางเมตร - ฿202,024 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2026
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (1h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
““WHERE WE BECOME ONE ”“
The Eternity Verdure Rama 9-Wongwaen : ดิ อิเธอร์นิตี้ เวอร์ดัวร์ พระราม 9-วงแหวน, กรุงเทพ
141 Rama 9-Wongwaen, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
฿10,790,000 - ฿11,640,000
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 185 ตร.ม. - 250 ตร.ม.
- ฿58,324 / ตารางเมตร - ฿64,520 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (1h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sathaporn Estate - สถาพร เอสเตท จำกัด
“Knowing that youare providing to very best for your loved ones.“
Grand Britania Wongwaen-Ramintra, กรุงเทพ
Kanchanaphisek Ring Road, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ
฿6,990,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
- 185 ตร.ม.
- ฿37,784 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (21h ago)
ลงประกาศโดย

Britania - บริทาเนีย จำกัด (มหาชน)
“แกรนด์ บริทาเนีย วงแหวน - รามอินทรา ทำเลติดถนนใหญ่.ใกล้ทางด่วนฉลองรั“
CHER Phahonyothin-Saimai : เฌอ พหลโยธิน-สายไหม, กรุงเทพ
ถนน สายไหม 43, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ
฿3,490,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
- 109 ตร.ม. - 122 ตร.ม.
- ฿31,271 / ตารางเมตร - ฿32,705 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
ทาวน์เฮ้าส์
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (20h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Peace and Living Public Company Limited - พีซแอนด์ลีฟวิ่ง จำกัด (มหาชน)
“พรีเมียมทาวน์โฮม รองรับ 4 นอน ทำเลพหลโยธิน เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง“
CHERENE Krungthepkreetha-Romklao : เฌอรีน กรุงเทพกรีฑา-ร่มเกล้า, กรุงเทพ
5 ถนน ร่มเกล้า, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
สอบถามราคา
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
- 194 ตร.ม. - 302 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (20h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Peace & Living - พีซแอนด์ลีฟวิ่ง จำกัด (มหาชน)
“บ้านเดี่ยวติดถนนร่มเกล้าที่จะขยายเวลาครอบครัวให้ทุกความรู้สึกเชื่อมกัน“
Bourton Residence Rama II : เบอร์ตัน เรสซิเดนซ์ พระราม 2, กรุงเทพ
108 หมู่บ้านเบอร์ตัน เรสซิเดนซ์, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
฿14,990,000 - ฿21,490,000
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 312 ตร.ม. - 390 sqm
- ฿48,045 / ตารางเมตร - ฿68,878 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (20h ago)
ลงประกาศโดย

Mega Development Co.,Ltd
“Quality detached house In the best location On Rama 2 Road“
Chaiyapruek Phetkasem 69 : Chaiyapruek เพชรเกษม 69, กรุงเทพ
195 ถ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งเหนือ, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
฿10,000,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 183 ตร.ม.
- ฿54,645 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2026
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (20h ago)
ลงประกาศโดย

Land and Houses - แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
“รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน สถานีหลักสอง 9 กม.“
เราได้แสดงผลการค้นหาทั้งหมดที่เหมาะกับคุณแล้ว
ใกล้เสร็จแล้ว!
กำลังปรับอสังหาฯ แนะนำสำหรับคุณ
อาจใช้เวลาสักครู่...