฿294.67 / ตารางเมตร
689 ถ.ประชาชื่น, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
1
32 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿518.52 / ตารางเมตร
389 ซอยสาทร 3, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
27 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿287.88 / ตารางเมตร
ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
สตูดิโอ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿280.00 / ตารางเมตร
ถนนสีหบุรานุกิจ, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
1+1
35 ตร.ม.
฿384.62 / ตารางเมตร
ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
39 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿93.75 / ตารางเมตร
วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ
3
2
160 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 40 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
บ้านเดี่ยว
฿517.24 / ตารางเมตร
ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
29 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
฿259.26 / ตารางเมตร
25 ซอยศรีนครินทร์ 9, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
54 ตร.ม.
อพาร์ทเมนท์
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿316.67 / ตารางเมตร
169 169 ซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
30 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿454.55 / ตารางเมตร
18 ถนนพระราม 9, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿357.14 / ตารางเมตร
ถนน สรรพาวุธ, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ
28 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿390.62 / ตารางเมตร
1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿373.83 / ตารางเมตร
99 ถนนเพชรเกษม, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
฿500.00 / ตารางเมตร
ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
฿392.86 / ตารางเมตร
฿431.89 / ตารางเมตร
ซอยอุดมสุข 3 ถนนสุขุมวิท, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
฿483.87 / ตารางเมตร
289 ถนนสุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
31 ตร.ม.
฿354.84 / ตารางเมตร
88 985 ถ.รัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ
฿306.45 / ตารางเมตร
฿428.57 / ตารางเมตร
219 ซอยกรุงธนบุรี 1, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
฿11.54 / ตารางเมตร
คลองเก้า, คลองสิบ, หนองจอก, กรุงเทพ
130 ตร.วา
ที่ดิน
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
Property Scout Brokerage (Thailand) Co., Ltd.
บริษัท พร็อพเพอร์ตี้ ทีพลัส จำกัด (สำนักงานใหญ่)
Home Plus Realty Estate Co., Ltd.
Foreign Hub Estate
เรามีรวมประกาศเช่าอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 15,000 ใน กรุงเทพ 4,240 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศเช่า ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด