฿666.67 / ตารางเมตร
259 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
1
30 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
฿642.50 / ตารางเมตร
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
สตูดิโอ
22 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿333.33 / ตารางเมตร
219 ซอยทองหล่อ ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
60 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿818.18 / ตารางเมตร
฿555.56 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
36 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿606.06 / ตารางเมตร
ซอยทองหล่อ 8, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿561.01 / ตารางเมตร
889 ซอยสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿689.66 / ตารางเมตร
ซอยทองหล่อ 25 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
29 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
฿387.75 / ตารางเมตร
สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
52 ตร.ม.
฿444.44 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 49, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
45 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
฿526.32 / ตารางเมตร
38 ตร.ม.
฿714.29 / ตารางเมตร
82 ซอย พร้อมมิตร, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
28 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿599.97 / ตารางเมตร
฿500.00 / ตารางเมตร
18 ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿663.33 / ตารางเมตร
9 ซอยเอกมัย 12 ถนนเอกมัย, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
฿645.16 / ตารางเมตร
73 ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
31 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
฿450.00 / ตารางเมตร
988 ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
40 ตร.ม.
฿675.00 / ตารางเมตร
Soi Sukhumvit 59, Sukhumvit Road, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
โครงการใหม่: 2026
เรามีรวมประกาศเช่าอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 20,000 ใน คลองตันเหนือ 358 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศเช่า ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด