฿625.00 / ตารางเมตร
55 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
สตูดิโอ
1
24 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
฿400.00 / ตารางเมตร
1112 ซอย ร่วมเจริญ, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
30 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿409.09 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿454.55 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 42 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿500.00 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
27 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿371.43 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 26 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
฿428.57 / ตารางเมตร
1120 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1558 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿339.56 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
41 ตร.ม.
฿394.74 / ตารางเมตร
38 ตร.ม.
ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
฿518.52 / ตารางเมตร
฿448.28 / ตารางเมตร
ถนนพระราม 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
29 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿468.75 / ตารางเมตร
32 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿368.42 / ตารางเมตร
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
Richmont's (International) Co., Ltd.
Property Scout Brokerage (Thailand) Co., Ltd.
บริษัท พร็อพเพอร์นิสต้า จำกัด
Just Right Living Consultant
เรามีรวมประกาศเช่าอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 15,000 ใน คลองเตย 185 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศเช่า ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด