฿227.27 / ตารางเมตร
402 Mai Khao, ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
2
87 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 22 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
ทาวน์เฮ้าส์
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
฿138.89 / ตารางเมตร
90 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 36 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿333.33 / ตารางเมตร
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
1
30 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿666.67 / ตารางเมตร
เทพกษัตรี, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿655.17 / ตารางเมตร
เลขที่ 46/21 ถ.ศรีสุนทร, ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
สตูดิโอ
29 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
฿620.69 / ตารางเมตร
฿562.50 / ตารางเมตร
32 ตร.ม.
฿689.66 / ตารางเมตร
฿585.37 / ตารางเมตร
31 ตร.ม.
฿683.76 / ตารางเมตร
ถนน บ้านดอน-เชิงทะเล, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿487.80 / ตารางเมตร
234 5 หมู่ 5 ซอยบางมะเมาะ 2, สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
41 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿20,000.00 / ตารางเมตร
1+1
1 ตร.ม.
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿625.00 / ตารางเมตร
฿588.24 / ตารางเมตร
34 ตร.ม.
฿500.00 / ตารางเมตร
41/13 6 ถลาง, ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿156.56 / ตารางเมตร
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
128 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว
฿325.20 / ตารางเมตร
Cryptopida Co., Ltd.
Plus Property
Richmont's (International) Co., Ltd.
Property Scout Brokerage (Thailand) Co., Ltd.
เรามีรวมประกาศเช่าอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 20,000 ใน ถลาง 59 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศเช่า ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด