฿600.00 / ตารางเมตร
เพนียดช้าง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
1
50 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿277.78 / ตารางเมตร
ซอย พัทยากลาง 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
2
180 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿571.43 / ตารางเมตร
296/97 ซอยรุ้งแลนด์ ถนนพัทยา สาย 3, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿476.19 / ตารางเมตร
ซอยกอไผ่ 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
42 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
฿500.00 / ตารางเมตร
296/97 ถนนพัทยาสายสองซอย 15, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
70 ตร.ม.
฿828.57 / ตารางเมตร
ถนนพัทยาสาย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
฿441.99 / ตารางเมตร
หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
91 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
฿349.59 / ตารางเมตร
154 ถ.ทัพพระยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
123 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
฿1,000.00 / ตารางเมตร
฿714.29 / ตารางเมตร
฿384.62 / ตารางเมตร
สตูดิโอ
78 ตร.ม.
฿271.84 / ตารางเมตร
4 ซอย พระตำหนัก 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
103 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿531.91 / ตารางเมตร
267/65 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
47 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
฿267.86 / ตารางเมตร
3
180 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 42 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
บ้านเดี่ยว
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿486.49 / ตารางเมตร
492/2 หมู่ 12 ถ.ทัพพระยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
37 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿328.57 / ตารางเมตร
ถนนบุณย์กัญจนา 5, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
฿1,142.86 / ตารางเมตร
ถนน พระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
555 จอมเทียนสาย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
63 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
฿229.43 / ตารางเมตร
122 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
เรามีรวมประกาศเช่าอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 50,000 ใน หนองปรือ 580 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศเช่า ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด