111,524 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿2,000,000
  • 1 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,514 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿10,000,000
  • 1 งาน 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿51,020 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนหทัยราษฎร์, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 3+1 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿70,149 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿9,000,000
  • 3+1 3
  • 260 ตร.ม.
  • ฿123,288 / ตร.วา
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยอนามัยงามเจริญ, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 3+1 3
  • 162 ตร.ม.
  • ฿5,192 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed
  • ฿2,150,000
  • 4 3
  • 162 ตร.ม.
  • ฿107,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนเลียบคลอง 5 ฝั่งตะวันออก, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿4,000,000
  • 3+2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿114,286 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 3+1 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿261,905 / ตร.วา
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง BL17 สุทธิสาร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿2,400,000
  • 60 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿40,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอย พระยาสุเรนทร์ 35, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 3+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿86,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

รัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,050,000
  • 2+1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿58,195 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 3+2 4
  • 270 ตร.ม.
  • ฿160,714 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนเทิดราชัน, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 3+1 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿78,947 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

พัฒนาการ 30, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿54,800,000
  • 5+2 5
  • 400 ตร.ม.
  • ฿456,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยพัฒนาการ 30, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿41,250,000
  • 1 งาน 65 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿250,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
1 เดือน
Viewed

ถนนเลียบคลองสอง, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,390,000
  • 2+1 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿77,222 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนน ราชพฤกษ์, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿15,500,000
  • 4+2 3
  • 385 ตร.ม.
  • ฿140,909 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿2,890,000
  • 3+3 4
  • 25 ตร.ม.
  • ฿152,105 / ตร.วา
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

นครอินทร์, บางคูเวียง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿3,200,000
  • 4+1 4
  • 280 ตร.ม.
  • ฿128,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน