฿140.00 / ตารางเมตร
73/2 เพชรเกษม, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ
1
25 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
฿171.43 / ตารางเมตร
ถ.วัชรพล, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2001
฿276.19 / ตารางเมตร
1 แจ้งวัฒนะ, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
21 ตร.ม.
฿214.29 / ตารางเมตร
ถนนอมรเดช ตำบลปากน้ำ อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ, ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
28 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿240.00 / ตารางเมตร
ซอย รามคำแหง 43/1, พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ
สตูดิโอ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
301 เสรีไทย, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿163.00 / ตารางเมตร
131 ถนนอโศกมนตรี, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
2
30 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿200.00 / ตารางเมตร
ซอย เทศบาลบางปู 72, ท้ายบ้าน, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
ซอยรามอินทรา 78 ถนนนวมินทร์ - รามอินทรา, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ
฿250.00 / ตารางเมตร
47 ซ.เพชรเกษม 47, บางแค, บางแค, กรุงเทพ
24 ตร.ม.
฿193.55 / ตารางเมตร
ซอย 17/3 (เขต8) ถนนราษฎร์อุทิศ, หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
31 ตร.ม.
฿260.87 / ตารางเมตร
ถ.หน้าดินบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
23 ตร.ม.
฿222.22 / ตารางเมตร
98 เพชรเกษม, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ
27 ตร.ม.
฿186.92 / ตารางเมตร
ซอยเพชรสยาม, บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿116.67 / ตารางเมตร
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
฿265.49 / ตารางเมตร
ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿156.25 / ตารางเมตร
ถนน มิตรภาพ, ในเมือง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
32 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
ซอยรังสิต-นครนายก 28 ถนนรังสิต-นครนายก, คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี
22 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿153.42 / ตารางเมตร
คุณประสะนีย์, พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ
36 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
Plus Property
Shori Asset Group Co., Ltd.
Property Scout Brokerage (Thailand) Co., Ltd.
Knight Frank Chartered (Thailand) Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด ต่ำกว่า ฿ 6,000 55 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.