฿266.67 / ตารางเมตร
ซอยเอแบคบางนา ถนนบางนา-ตราด กม. 26, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ
3
30 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿333.33 / ตารางเมตร
864 ถนน เทพารักษ์, ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
1
24 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿296.30 / ตารางเมตร
57/47 ถนนรามอินทรา, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
สตูดิโอ
27 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
89 ซอยหมู่บ้านกฤษณาเฮ้าส์ ถนนคลองหลวง, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿250.00 / ตารางเมตร
ถนนคลองหลวง-เชียงราก, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
ซอยแจ้งวัฒนะ 23 ถนนแจ้งวัฒนะ, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี
32 ตร.ม.
฿236.36 / ตารางเมตร
1073 ถนนสุขุมวิท 101/1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿197.37 / ตารางเมตร
688 ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ
38 ตร.ม.
฿203.12 / ตารางเมตร
ซอย 12, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿307.69 / ตารางเมตร
ถนน ติวานนท์, บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
26 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
฿276.92 / ตารางเมตร
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
฿288.00 / ตารางเมตร
ซอย เทศบาลบางปู 72, ท้ายบ้าน, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
25 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿296.15 / ตารางเมตร
ถ.เพชรเกษม, อ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿268.00 / ตารางเมตร
บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ
ถนนกัลปพฤกษ์, บางแค, บางแค, กรุงเทพ
฿272.00 / ตารางเมตร
1+1
Thepharak Bang Sao Thong, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
฿260.00 / ตารางเมตร
ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
Richmont's (International) Co., Ltd.
บริษัท แอคคอม เอเซีย จำกัด
Knight Frank Chartered (Thailand) Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด ต่ำกว่า ฿ 8,000 430 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.