฿454.55 / ตารางเมตร
624 ถนนอโศก - ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
1
33 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿590.91 / ตารางเมตร
90 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
สตูดิโอ
22 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿564.48 / ตารางเมตร
38 ถนนรัชดาภิเษก แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
23 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿314.29 / ตารางเมตร
ถนนดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿300.00 / ตารางเมตร
50 ตร.ม.
฿588.24 / ตารางเมตร
70 ซอยรัชดาภิเษก 10 ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
26 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿555.56 / ตารางเมตร
27 ตร.ม.
฿576.92 / ตารางเมตร
฿590.32 / ตารางเมตร
25 ตร.ม.
฿608.70 / ตารางเมตร
฿596.66 / ตารางเมตร
฿519.23 / ตารางเมตร
฿593.59 / ตารางเมตร
฿590.09 / ตารางเมตร
฿542.64 / ตารางเมตร
฿468.75 / ตารางเมตร
ซอยพระราม 9 แยก 2 ถนนพระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
32 ตร.ม.
฿666.67 / ตารางเมตร
21 ตร.ม.
฿371.43 / ตารางเมตร
ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
The Bangkok Residence
Lazudi Co., Ltd.
บริษัท กู๊ดดี้ส์ โฮม เซอร์วิส (ประเทศไทย) จำกัด
Knight Frank Chartered (Thailand) Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด, ต่ำกว่า ฿ 15,000 ใกล้ BL20 พระราม 9 167 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.