฿226.42 / ตารางเมตร
พหลโยธิน 37, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
สตูดิโอ
1
53 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
฿363.64 / ตารางเมตร
ถนนรัชดาภิเษก, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿652.17 / ตารางเมตร
22 พหลโยธิน, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
23 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
฿500.00 / ตารางเมตร
42 Phahon Yothin Rd, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
26 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿535.71 / ตารางเมตร
ซอย พหลโยธิน 35, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
28 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
฿428.57 / ตารางเมตร
30 พหลโยธิน, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
฿530.22 / ตารางเมตร
ถนนพหลโยธิน (ซอย 32), จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿285.71 / ตารางเมตร
รัชดาภิเษก, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
42 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
฿392.86 / ตารางเมตร
1484 ถนนพหลโยธิน, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
฿410.27 / ตารางเมตร
฿273.68 / ตารางเมตร
กรุงเทพมหานคร, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
48 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿562.50 / ตารางเมตร
24 ตร.ม.
฿555.56 / ตารางเมตร
฿357.14 / ตารางเมตร
฿211.27 / ตารางเมตร
72 ซ.เผือกจิตต์ ถ.วิภาวดีรังสิต, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ
36 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
฿464.29 / ตารางเมตร
133 ซอย พหลโยธิน 24, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
Richmont's (International) Co., Ltd.
Lazudi Co., Ltd.
Accom Asia Co.,Ltd.
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
บริษัท ดูดีพรีเมี่ยมพลัส จำกัด
เรามีประกาศเช่า คอนโด ต่ำกว่า ฿ 15,000 44 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.