฿90.28 / ตารางเมตร
ซอย หมู่บ้านพระปิ่น 3 ซอย 9, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
2
100 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 18 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
ทาวน์เฮ้าส์
฿93.75 / ตารางเมตร
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
60 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 16 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿117.65 / ตารางเมตร
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
68 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 17 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿101.56 / ตารางเมตร
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
1
80 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 16 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿46.88 / ตารางเมตร
ทางหลวง 3296, บางปลา, บางเลน, นครปฐม
3
99 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 24 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿97.22 / ตารางเมตร
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม
3+1
฿76.92 / ตารางเมตร
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
104 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 26 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿90.58 / ตารางเมตร
บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ
48 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 14 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿500.00 / ตารางเมตร
เพชรเกษม48 ใกล้ปากซอย48, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
สตูดิโอ
10 ตร.ม.
฿46.67 / ตารางเมตร
บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ
150 ตร.ม.
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี
70 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 20 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿150.00 / ตารางเมตร
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
80 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 10 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿50.00 / ตารางเมตร
หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
80 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 20 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
99/182 พระราม2, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
192 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 20 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿6.67 / ตารางเมตร
รังสิต-นครนายก, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
240 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 300 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿98.68 / ตารางเมตร
บางกรวย ไทรน้อย, บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี
175 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 19 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿115.38 / ตารางเมตร
58/15 จรัญสนิทวงษฺ, บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี
39 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 10 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿86.96 / ตารางเมตร
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
23 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 23 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
80 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 26 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
Lazudi Co., Ltd.
บริษัท เพอร์เฟค โฮมส์ แอนด์ เซอร์วิส เอเจนท์ จำกัด
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
บริษัท บีลีฟ อิน มี จำกัด
บริษัท พร็อพเพอร์ตี้ ทีพลัส จำกัด (สำนักงานใหญ่)
เรามีประกาศเช่า ทาวน์เฮ้าส์ ต่ำกว่า ฿ 8,000 29 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าทาวน์เฮ้าส์ ของคุณได้อย่างมั่นใจ.