฿14.42 / ตารางเมตร
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ
3 ไร่ 1 งาน
ที่ดิน
฿135.71 / ตารางเมตร
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
1 ไร่ 3 งาน
฿51.55 / ตารางเมตร
วชิรธรรมสาธิต 16, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
97 ตร.วา
฿2.96 / ตารางเมตร
มอเตอร์เวย์สาย 7 ลาดกระบัง บางนา, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
61 ไร่ 1 งาน
฿50,000.00 / ตารางเมตร
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
120 ตร.วา
฿124.38 / ตารางเมตร
อ่อนนุช, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
1 ไร่ 2 งาน 3 ตร.วา
฿25.00 / ตารางเมตร
ฉิมพลี, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
160 ตร.วา
฿250.00 / ตารางเมตร
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
200 ตร.วา
฿83.64 / ตารางเมตร
25/57 Thanon Phetkasem Sai Kao, บางแค, บางแค, กรุงเทพ
1 ไร่ 1 งาน 38 ตร.วา
฿34.06 / ตารางเมตร
สุขุมวิท105, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
367 ตร.วา
฿60.39 / ตารางเมตร
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
207 ตร.วา
฿1,583.33 / ตารางเมตร
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ
30 ตร.วา
฿918.37 / ตารางเมตร
ประดิษฐ์มนูญธรรม, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
49 ตร.วา
฿21.19 / ตารางเมตร
หทัยราษฎร์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
354 ตร.วา
฿62.50 / ตารางเมตร
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
฿41.67 / ตารางเมตร
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
240 ตร.วา
฿35.84 / ตารางเมตร
4 ไร่ 1 งาน 44 ตร.วา
฿14.00 / ตารางเมตร
1 ไร่ 3 งาน 50 ตร.วา
฿58.41 / ตารางเมตร
3 ไร่ 84 ตร.วา
฿19.23 / ตารางเมตร
ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
1 ไร่ 3 งาน 80 ตร.วา
บริษัท วินเนอร์ เอสเตท จำกัด
Best Property Center Co., Ltd
เรามีประกาศเช่า ที่ดิน, มากกว่า ฿ 10,000 ใน กรุงเทพ 185 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าที่ดิน ของคุณได้อย่างมั่นใจ.