53 คอนโด สำหรับ ขาย - ราคาระหว่าง ฿ 10M ถึง ฿ 15M
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
SO Origin Kata : โซ ออริจิ้น กะตะ, ภูเก็ต
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿4,950,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม. - 66 ตร.ม.
- ฿160,606 / ตารางเมตร - ฿165,000 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2026
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (11h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Origin Property - ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
“A new luxury condominium near Kata Beach“
The City Phuket : เดอะ ซิตี้ ภูเก็ต, ภูเก็ต
8-29 ถ.วิชิตสงคราม, วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿3,840,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 39 ตร.ม. - 76 ตร.ม.
- ฿98,462 / ตารางเมตร - ฿131,667 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

World Corporation Public Co. Ltd.
“Your Gateway to Modern Living near Phuket Town“
Capri Residences Bangtao : คาพรี เรสซิเด้น บางเทา, ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿4,725,000 - ฿5,425,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 35 sqm - 70 ตร.ม.
- ฿135,000 / ตารางเมตร - ฿155,000 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Fantasea plus
“Elevate Your Lifestyle with Luxurious at Capri Residence Bangtao“
Walden Sukhumvit 39 : วาลเด้น สุขุมวิท 39, กรุงเทพ
20-55 ซ. พร้อมมิตร, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿9,238,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม. - 59 ตร.ม.
- ฿205,289 / ตารางเมตร - ฿220,458 / ตารางเมตร
12 นาที (980 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Habitat Group - ฮาบิแทท กรุ๊ป จำกัด
“The Walden platform has always been about privacy“
Sasara Hua Hin : ศศรา หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
138-2 138/2 ซอยอ่าวหัวดอน 5, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿8,800,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 37 ตร.ม. - 155 ตร.ม.
- ฿65,359 / ตารางเมตร - ฿309,032 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (9)
ลงประกาศโดย

Charn Issara Development - ชาญอิสสระ ดีเวล็อปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
“Enjoys a prime location on a rare beachfront plot“
Atrium Andaman City : เอเทรี่ยม อันดามัน ซิตี้, ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿7,500,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม. - 96 ตร.ม.
- ฿119,896 / ตารางเมตร - ฿208,333 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2026
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Andaman Riviera Construction Co. Ltd.
“Atrium - Andaman City is located near Bangtao Beach“
Grand Solaire Noble : แกรนด์ โซแลร์ โนเบิล, ชลบุรี
3rd Road, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี
฿2,490,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม. - 112 sqm
- ฿97,727 / ตารางเมตร - ฿204,800 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2028
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (6)
ลงประกาศโดย

SLR Development Co., Ltd.
“Grand Solaire Noble moment resonates with refinement and tranquility“
Skyrise Avenue Sukhumvit 64 : สกายไลน์ อเวนิว สุขุมวิท 64, กรุงเทพ
3 ถนนสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
฿4,280,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม. - 73 ตร.ม.
- ฿152,857 / ตารางเมตร - ฿162,466 / ตารางเมตร
10 นาที (810 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

Risland (Thailand) - ริสแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด
“Living combined with the modern lifestyle of the new generation“
COBE Kaset-Sripatum : โค้บบ์ เกษตร-ศรีปทุม, กรุงเทพ
Phahon Yothin Rd, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
฿4,820,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม. - 47 ตร.ม.
- ฿162,051 / ตารางเมตร - ฿200,833 / ตารางเมตร
1 นาที (40 ม.) ถึง N15 บางบัว
โครงการใหม่: 2026
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“Open up to expansive perspectives and innovative ideas“
The Issara Sathorn : ดิ อิสสระ สาทร, กรุงเทพ
ถนนจันทน์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
฿6,320,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม. - 106 sqm
- ฿191,515 / ตารางเมตร - ฿228,295 / ตารางเมตร
9 นาที (750 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

“Experience freedom while living in minimal exclusive style“
WIDEN by Sansiri, กรุงเทพ
8/11 ถ.นางลิ้นจี่, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
฿8,900,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม. - 144 ตร.ม.
- ฿197,778 / ตารางเมตร
13 นาที (1.06 กม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
โครงการใหม่: 2028
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sansiri - แสนสิริ จำกัด (มหาชน)
“คอนโดใหม่แสนสิริ บนทำเลนางลิ้นจี่“
Andaman Riviera : อันดามัน ริเวียร่า, ภูเก็ต
331 Moo2 T.Cherngtalay A, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,565,650
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม. - 300 ตร.ม.
- ฿126,250 / ตารางเมตร - ฿216,000 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

Andaman Riviera Construction Co. Ltd.
“The brand new Andaman Riviera in a prestigious Bang Tao area.“
Azur Samui : แอชเชอร์ สมุย, สุราษฎร์ธานี
Maenam Soi 2, แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿13,900,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 121 ตร.ม. - 675 ตร.ม.
- ฿57,684 / ตารางเมตร - ฿114,876 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (5)
ลงประกาศโดย

Mandorin Properties Co. Ltd.
“Breathtaking panoramic ocean views“
Reference Sathorn-Wongwianyai : เรฟเฟอเรนซ์ สาทร-วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ
ซอย กรุงธนบุรี 2, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ
฿3,890,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม. - 73 sqm
- ฿162,083 / ตารางเมตร - ฿190,476 / ตารางเมตร
2 นาที (200 ม.) ถึง S8 วงเวียนใหญ่
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“เรฟเฟอเรนซ์ สาทร-วงเวียนใหญ่: คอนโดติดถนนกรุงธนบุรี, ใกล้รถไฟฟ้า BTS“
Chapter Charoenkrung-Riverside, กรุงเทพ
Charoen Krung 80 Alley, บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพ
฿6,070,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม. - 116 sqm
- ฿168,611 / ตารางเมตร - ฿226,000 / ตารางเมตร
16 นาที (1.31 กม.) ถึง B11 BRT สะพานพระราม 3
โครงการใหม่: 2027
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (6)
ลงประกาศโดย

Pruksa Real Estate - พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
“คอนโดใหม่ ติดแม่น้ำเจ้าพระยา บนถนนเจริญกรุง“
Tait Pattaya : เทตต์ พัทยา , ชลบุรี
หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
฿6,940,000 - ฿11,850,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม. - 46 sqm
- ฿204,118 / ตารางเมตร - ฿348,529 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2029
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ลงประกาศโดย

Raimon Land - ไรมอน แลนด์ จำกัด (มหาชน)
“โครงการตั้งอยู่ห่างจากทะเลเพียง 300 เมตร พร้อมวิวแบบพาโนรามาของหาดพัทย“
One Altitude Charoenkrung : วัน อัลติจูด เจริญกรุง, กรุงเทพ
98 1 ถ.จันทร์, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ
฿7,000,000 - ฿12,000,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม. - 133 ตร.ม.
- ฿207,865 / ตารางเมตร - ฿375,000 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Altitude Development - อัลติจูดดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด
“The ultimate environment for a prestigious lifestyle.“
IDEO Rama 9-Asoke : ไอดีโอ พระราม 9-อโศก, กรุงเทพ
ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿5,390,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม. - 91 ตร.ม.
- ฿134,423 / ตารางเมตร - ฿280,625 / ตารางเมตร
7 นาที (570 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (10)
เริ่มต้น ฿7,170,000
1
1
26 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿6,390,000
1
1
32 ตร.ม.
฿7,060,000 - ฿8,980,000
1
1
32 ตร.ม. - 34 sqm
เริ่มต้น ฿7,890,000
2
1
35 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿9,310,000
1
1
36 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿6,990,000
1
1
52 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿12,390,000
2
2
58 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿10,190,000
2
2
61 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿12,190,000
2
2
72 ตร.ม.
฿22,220,000 - ฿24,400,000
2
2
91 ตร.ม.
ลงประกาศโดย

Ananda Development - อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
“Concept: New Urban Energy“
Skypark Celeste Laguna : สกายปาร์ค เซเลส, ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,430,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม. - 60 ตร.ม.
- ฿187,241 / ตารางเมตร - ฿225,333 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
เช่าระยะยาว
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

Laguna Resorts and Hotels - ลากูน่า รีสอร์ท แอนด์ โฮเท็ล จำกัด (มหาชน)
“A new condominium that embodies the essence of luxury living.“
Piti Sukhumvit 101 : ปีติ สุขุมวิท 101, กรุงเทพ
ถนนสุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
฿6,370,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม. - 85 ตร.ม.
- ฿168,043 / ตารางเมตร - ฿177,647 / ตารางเมตร
7 นาที (550 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

Sena Development - เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
“A new era of privacy and refinement to modern city living.“