฿833.33 / ตารางเมตร
259 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
2
54 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
฿925.93 / ตารางเมตร
134 ซอย ทองหล่อ 4, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
1
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿740.38 / ตารางเมตร
19 ซอยสุขุมวิท 33, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
52 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿955.56 / ตารางเมตร
28 Sukhumvit 34 Road, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
45 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿643.68 / ตารางเมตร
889 ซอยสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
44 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿571.43 / ตารางเมตร
18 ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
70 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿500.00 / ตารางเมตร
988 ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
50 ตร.ม.
฿520.83 / ตารางเมตร
48 ตร.ม.
฿695.65 / ตารางเมตร
25/1 ซอยสุขุมวิท 49 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
46 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿444.44 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 41, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
72 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
฿930.23 / ตารางเมตร
17 ซอย สุขุมวิท 33, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
43 ตร.ม.
฿395.06 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 53, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
81 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
฿1,000.00 / ตารางเมตร
35 ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
42 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
฿827.59 / ตารางเมตร
ซอยทองหล่อ 25 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
58 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
฿862.07 / ตารางเมตร
฿775.86 / ตารางเมตร
฿615.38 / ตารางเมตร
68 ซอยสุขุมวิท 39 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
65 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿595.24 / ตารางเมตร
68 100 ซอยนวลน้อย, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿771.99 / ตารางเมตร
Soi Ekamai, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
36 ตร.ม.
฿916.67 / ตารางเมตร
เรามีรวมประกาศเช่าอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 50,000 ใน คลองตันเหนือ 4,322 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศเช่า ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด