111,266 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 41, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿33,000,000
  • 2+1 2
  • 163 ตร.ม.
  • ฿202,454 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿47,000,000
  • 5+1 5
  • 421 ตร.ม.
  • ฿516,484 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยอ่อนนุช 1/1 ถนนสุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,899,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿174,964 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,480,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿79,309 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี สายใหม่, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 3+0 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿211,957 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนโพธาราม, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿5,900,000
  • 3+0 4
  • 190 ตร.ม.
  • ฿256,522 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

ถนนกาญจนาภิเษก, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 3+0 3
  • 210 ตร.ม.
  • ฿107,692 / ตร.วา
  • 17 นาที (1430 ม.) ถึง PK24 MRT รามอินทรา กม. 9
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เทิดราชัน, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 4+0 3
  • 131 ตร.ม.
  • ฿152,381 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ติวานนท์, บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿6,500,000
  • 4+0 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿122,873 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

888 13, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿18,900,000
  • 4+1 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿277,533 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เทพรักษ์, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,925,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿68,947 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿7,900,000
  • 3 4
  • 190 ตร.ม.
  • ฿98,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿8,500,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿85,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสีหบุรานุกิจ, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿59,727 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง PK29 MRT ตลาดมีนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
  • ฿9,900,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿72,794 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿8,980,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿78,087 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,700,000
  • 3+1 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿81,034 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,950,000
  • 3+5 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿59,848 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

399 ถนนศรีราชา-หนองยายบู่ ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา ชลบุรี, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿51,020 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

• ฿2,500,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿51,020 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์