111,261 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,000,000
  • 10 9
  • 800 ตร.ม.
  • ฿80,402 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,290,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿90,385 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,231,250
  • 2 ไร่ 2 งาน 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ไร่กล้วย, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 1 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿20,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,700,000
  • 1+1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿77,143 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเสรีไทย 81/2 ถนนเสรีไทย, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿1,280,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿45,326 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยร่มเกล้า 54, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿88,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,490,000
  • 1+1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿36,271 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรามอินทรา-นวมินทร์, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿1,265,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿50,600 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

88 ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿14,200,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿143,434 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

492/2 หมู่ 12 ถ.ทัพพระยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,450,000
  • 1+1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿68,056 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

333 ซอยสุขุมวิท 21 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿188,919 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,400,000
  • 3 3
  • 230 ตร.ม.
  • ฿56,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

26 ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿8,999,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿187,479 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿13,900,000
  • 3 4
  • 500 ตร.ม.
  • ฿129,907 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,590,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

90 ซอย หัวหิน 136, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,500,000
  • 2 2
  • 113 ตร.ม.
  • ฿39,823 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿78,125 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿6,900,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยหัวหิน 7 ถนนเพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,200,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿87,805 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์