111,451 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

14 ติวานนท์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,540,000
  • 1+0 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿56,082 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง PK02 MRT แคราย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,900,000
  • 4+0 3
  • 164 ตร.ม.
  • ฿96,838 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,360,000
  • 1+0 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿52,187 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿11,900,000
  • 3+2 4
  • 518 ตร.ม.
  • ฿158,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

33 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿15,900,000
  • 5 5
  • 324 ตร.ม.
  • ฿157,895 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿6,490,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿86,707 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยหทัยราษฎร์ 37, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿105,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

788 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,718,000
  • 2 2
  • 91 ตร.ม.
  • ฿40,952 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนวงแหวนตะวันออก, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 4 3
  • 230 ตร.ม.
  • ฿192,857 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,675,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿130,319 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง BL04 บางขุนนนท์
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿7,490,000
  • 4 4
  • 160 ตร.ม.
  • ฿46,812 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,300,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿74,138 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

9 เส้นทางกรุงเทพ-ชลบุรีสายใหม่, ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿17,500,000
  • 5 5
  • 388 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿9,000,000
  • 2 2
  • 117 ตร.ม.
  • ฿76,923 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

85 ลิฟวิ่งเรสซิเดนซ์ 96 เฟส1 ซ. 3, บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿2,880,000
  • 3 4
  • 100 ตร.ม.
  • ฿130,909 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,050,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿73,214 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1270 ม.) ถึง OR17 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

688 ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿1,730,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿34,600 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • สตูดิโอ
  • 47 ตร.ม.
  • ฿39,394 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเพชรบุรี แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,701,031
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿139,605 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์