111,358 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน บางกรวย - กรุงเทพ, ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿1,290,000
  • 2 1
  • 90 ตร.ม.
  • ฿80,625 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,650,000
  • 2 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿120,455 / ตร.วา
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง PP15 บางซ่อน
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

ทางหลวงชนบท นบ.1011, ศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿5,500,000
  • 3+1 2
  • 148 ตร.ม.
  • ฿6,194 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,500,000
  • 1 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿45,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยทองหล่อ 10 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿383,814 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 4+1 3
  • 173 ตร.ม.
  • ฿98,197 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน พหลโยธิน, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 1+0 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿143,243 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (200 ม.) ถึง N12 BTS เสนานิคม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿48,193 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทางหลวงชนบท นนทบุรี 1009, บ้านใหม่, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿4,100,000
  • 4 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿113,889 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยลำลูกกา 19/2 ถนนลำลูกกา, คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,390,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿42,378 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿24,000,000
  • 5+1 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿106,195 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

585 ถนนจรัญสนิทวงศ์, บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿5,800,000
  • 2 2
  • 112 ตร.ม.
  • ฿51,786 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL08 MRT บางอ้อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสรรพาวุธ 2 ถนนบางนา, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1310 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,780,000
  • 1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿90,582 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,980,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿109,451 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดหญ้า, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿6,600,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿191,304 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

หนองไข่น้ำ, หนองแค, สระบุรี

  • ฿7,900,000
  • 3 3
  • 210 ตร.ม.
  • ฿37,619 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

1400 ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿4,100,000
  • 2 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿109,246 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

1 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿5,350,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿187,719 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์