109,527 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
  • ฿9,500,000
  • 3 4
  • 220 ตร.ม.
  • ฿70,896 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿5,900,000
  • 6 ไร่ 3 งาน 75 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,126 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 10 ไร่ 2 งาน 13 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,068 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿4,425,000
  • 1 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿39,975,000
  • 3 ไร่ 1 งาน 33 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿30,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถนนสุขุมวิท, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿50,000,000
  • 2 3
  • 435 ตร.ม.
  • ฿114,943 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿39,000,000
  • 5 6
  • 535 ตร.ม.
  • ฿82,627 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ทางหลวงชนบท3002, ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿118,457,500
  • 33 ไร่ 3 งาน 38 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,390,000
  • 1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿64,943 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

670 ถนน เจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿9,450,000
  • 2 2
  • 57 ตร.ม.
  • ฿165,789 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1500 ถนนเพชรเกษม (ทรายใต้), ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿6,900,000
  • 2 2
  • 109 ตร.ม.
  • ฿63,419 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสวนวัด, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 113 ตร.ม.
  • ฿66,548 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

70-5 ถนนสุขุมวิท 63, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿164,085 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2059 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,700,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿145,729 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1539 ถ.สุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿13,000,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿158,151 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

13 ซอยสุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿183,983 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,161,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿163,323 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 42/1 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,850,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿84,653 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 36, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿8,400,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿184,211 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

889 ซอยสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿140,331 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์