108,649 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿81,000,000
  • 4 4
  • 211 ตร.ม.
  • ฿383,886 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1529 ซอยเจริญนคร 39 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 1 1
  • 70 ตร.ม.
  • ฿77,143 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน รัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿59,615 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรบุรี แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 2 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1314 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 2 2
  • 52 ตร.ม.
  • ฿76,731 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿3,290,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿49,848 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿15,600,000
  • 5 6
  • 375 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 55 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿23,550,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿235,500 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยบางไผ่ 14, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,400,000
  • 3 2
  • 131 ตร.ม.
  • ฿73,684 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

818 Sukhumvit 105 Alley, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿83,153 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

222 นเรศ, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿13,400,000
  • 2 2
  • 94 ตร.ม.
  • ฿142,553 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (820 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿4,800,000
  • 4 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿133,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,380,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿65,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

998 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 2 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿287,540 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

ถนนนวลจันทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿81,495 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿5,100,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿113,333 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿2,590,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿103,600 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกรุงเทพฯ – นนท์, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,299,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿78,548 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (20 ม.) ถึง PP13 MRT แยกติวานนท์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ศรีวิชัย, วัดประดู่, เมืองสุราษฎร์ธานี, สุราษฎร์ธานี

  • ฿3,100,000
  • 3 2
  • 236 ตร.ม.
  • ฿73,810 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1505 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿117,073 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N7 BTS สะพานควาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์