110,040 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿69,100,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 91 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,290,000
  • 2 1
  • 120 ตร.ม.
  • ฿56,087 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 32 แยก 2, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,490,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿109,062 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1240 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿91,316,250
  • 20 ไร่ 1 งาน 17 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿11,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1788 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,500,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿239,085 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

70-5 ถนนสุขุมวิท 63, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,690,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿196,765 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

กรุงเทพมหานคร, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง RN02 SRT จตุจักร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿7,200,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 6 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿11,881 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿13,990,000
  • 4+2 5
  • 270 ตร.ม.
  • ฿349,750 / ตร.วา
  • 10 นาที (830 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿28,500,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿331,781 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿177,447 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเสรีไทย, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿9,000,000
  • 3+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿111,111 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

389/953 หมู่ 12 ซอย, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,200,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿44,444 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,700,000
  • 3 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿106,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

236 หมู่ 11 หมู่บ้านโบนันซ่า, ขนงพระ, ปากช่อง, นครราชสีมา

  • ฿6,990,000
  • 4 4
  • 220 ตร.ม.
  • ฿31,773 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ชอย อารีย์ 5, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 2 2
  • 88 ตร.ม.
  • ฿68,068 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง N5 BTS อารีย์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

88 ซอยต้นสน ถนน สารสิน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿37,452,000
  • 2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿267,514 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน กัลปพฤกษ์, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร

  • ฿15,000,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿18,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรังสิต-นครนายก, บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿9,200,000
  • 3 4
  • 183 ตร.ม.
  • ฿148,387 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์