110,030 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿43,900,000
  • 4 5
  • 600 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿45,000,000
  • 5 6
  • 599 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพุทธมณฑลสาย 3, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿21,200,000
  • 4 4
  • 4 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿28,000,000
  • 4 5
  • 240 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซ.รามคำแหง 2, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,600,000
  • 3 3
  • 144 ตร.ม.
  • ฿38,889 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
  • ฿2,850,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿18,975 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿55,208 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

88 ซอยสุขุมวิท 38 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,370,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿149,167 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿116,959 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองยวง, เวียงหนองล่อง, ลำพูน

  • ฿600,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 11 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿982 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ถนนสุขุมวิท 85, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿48,387 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ตึก112 เอื้ออาทรสุวรรณภูมิ2, บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿529,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿15,791 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

34/63 ถนนพหลโยธิน, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿88,028 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿49,800,000
  • 1+0 2
  • 85 ตร.ม.
  • ฿585,882 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ต.นิคมลำนารายณ์ อ.ชัยบาดาล ลพบุรี, นิคมลำนารายณ์, ชัยบาดาล, ลพบุรี

  • ฿350,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿3,500 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองชาก, บ้านบึง, ชลบุรี

  • ฿340,000,000
  • 106 ไร่ 1 งาน 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,993 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 15, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 3 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿110,714 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2003
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,000,000
  • 3 งาน 37 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,967 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์