110,194 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนน เชียงใหม่- ดอยสะเก็ด, หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿3,400,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿46,259 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เทศบาล 1, ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿16,900,000
  • 4 5
  • 350 ตร.ม.
  • ฿208,642 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿10,400,000
  • 2+1 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿155,875 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,800,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿161,074 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,150,000
  • สตูดิโอ+1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿46,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿21,780,000
  • 4+2 5
  • 485 ตร.ม.
  • ฿345,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ดอนทราย, ปากท่อ, ราชบุรี

  • ฿37,000,000
  • 10 ไร่ 36 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,167 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Thung Klom - Tan Man 18 Rd, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿17,900,000
  • 4 6
  • 404 ตร.ม.
  • ฿122,603 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,250,000
  • 1+1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿95,588 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2029
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿14,000,000
  • 4+2 6
  • 352 ตร.ม.
  • ฿175,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,980,000
  • 5 5
  • 260 ตร.ม.
  • ฿88,911 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿10,800,000
  • 2 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿158,126 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

418 ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1+0 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿72,222 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿14,400,000
  • 4+0 5
  • 267 ตร.ม.
  • ฿135,211 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ศรีนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿13,800,000
  • 3 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿115,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 3+1 2
  • 250 ตร.ม.
  • ฿150,538 / ตร.วา
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง YL11 หัวหมาก
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿22,000,000
  • 3+0 2
  • 190 ตร.ม.
  • ฿23,256 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿21,351,000
  • 53 ไร่ 1 งาน 51 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,690,000
  • 4+0 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿134,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์