110,194 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,498,000
  • 2 งาน 49 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,032 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1305 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,920,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿64,000 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว-วังหิน 79 (ซ.เสือใหญ่), จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿61,538 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

877 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿31,500,000
  • 8+1 7
  • 450 ตร.ม.
  • ฿212,838 / ตร.วา
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง N4 สนามเป้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 5 3
  • 900 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตร.วา
  • 16 นาที (1330 ม.) ถึง A4 หัวหมาก
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,990,000
  • 3 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿99,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿3,800,000
  • 3+1 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿88,372 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 2+1 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿261,905 / ตร.วา
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง N4 สนามเป้า
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,000,000
  • 6 5
  • 430 ตร.ม.
  • ฿260,870 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 3+0 2
  • 84 ตร.ม.
  • ฿103,139 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,250,000
  • 1 งาน 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,929 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,850,000
  • 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,249 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿950,000
  • 99 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,596 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿12,000,000
  • 4+0 1
  • 260 ตร.ม.
  • ฿648,649 / ตร.วา
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,500,000
  • 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,166,667 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย กรุงเทพกรีฑา 7, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 3 3
  • 165 ตร.ม.
  • ฿185,567 / ตร.วา
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง OR21 สถานีรถไฟฟ้า MRT ศรีบุราภา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

159 หมู่ 12 ถนน เลียบคลองหลวงแพ่ง, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿5,180,000
  • 4+0 4
  • 168 ตร.ม.
  • ฿259,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์