109,779 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

151 ถนนบรมราชชนนี, อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 1+1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿75,455 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

เลียบเขาสามมุข, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿4,550,000
  • 1+0 1
  • 70 ตร.ม.
  • ฿65,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿30,000,000
  • 4 4
  • 291 ตร.ม.
  • ฿277,778 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

คลองกิ่ว, บ้านบึง, ชลบุรี

  • ฿3,450,000
  • 27 ไร่ 1 งาน 46 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿315 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

758/18 ซอยสุขุมวิท 30/1 ถนนสุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿93,824 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1999
2 สัปดาห์

บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿3,350,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿27,917 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง BL05 บางยี่ขัน
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

136 ซอยสุขุมวิท 23 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,400,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿120,513 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยกาญจนาภิเษก 39, ถนนกาญจนาภิเษก, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿18,900,000
  • 3 3
  • 223 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

32 ซอย สุขุมวิท 67, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿189,000,000
  • 5 6
  • 560 ตร.ม.
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿200,000,000
  • 5 6
  • 600 ตร.ม.
  • ฿1,562,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

338 ถนนทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿20,000,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿400,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

333 ประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿18,000,000
  • 2 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿187,500 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 32 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿17,900,000
  • 1 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿314,035 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

88 ซอย สุขุมวิท 38, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿182,432 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿32,900,000
  • 3 4
  • 466 ตร.ม.
  • ฿274,167 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย หมู่บ้านเพอร์เฟคเพลส สุขุมวิท 77, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿40,000,000
  • 4 6
  • 315 ตร.ม.
  • ฿291,971 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,750,000
  • 2 1
  • 79 ตร.ม.
  • ฿60,180 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเลิศแก้ว 1 ถนนอโศก-ดินแดง, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • สตูดิโอ
  • 28 ตร.ม.
  • ฿140,693 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 13 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿154,758 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

9 ซอยสุขุมวิท 65 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • สตูดิโอ
  • 40 ตร.ม.
  • ฿95,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (790 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์