110,156 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿18,900,000
  • 6 7
  • 41667 ตร.ม.
  • ฿909 / ตร.วา
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง N10 พหลโยธิน 24
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

115 ถนนบางบอน 4, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿17,000,000
  • 4 6
  • 295 ตร.ม.
  • ฿120,567 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

249 ถ.เจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿3,540,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿82,326 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿30,280,000
  • 3 4
  • 310 ตร.ม.
  • ฿414,795 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลวงเหนือ, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่

  • ฿4,690,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿11,725 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,200,000
  • 3+1 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿262,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยนาคนิวาส 34, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿5,450,000
  • 3 3
  • 167 ตร.ม.
  • ฿259,524 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่

  • ฿4,900,000
  • 3 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿71,014 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿3,490,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿72,708 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿10,000,000
  • 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿104,167 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,500,000
  • 1 งาน 21 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿45,455 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 11, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 123 ตร.ม.
  • ฿77,425 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,200,000
  • 2 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿85,185 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Rama 9 Suan Luang, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿30,000,000
  • 5 6
  • 450 ตร.ม.
  • ฿526,316 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

นาเกลือ 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿138,850 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

พลูตาหลวง, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿5,300,000
  • 3 4
  • 220 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,514,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,364,490
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿93,000 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

406 261 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿7,550,000
  • 3 2
  • 151 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1989
2 สัปดาห์