110,499 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หมู่บ้านบ้านกลางกรุงออฟฟิตปาร์ค, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿16,900,000
  • 3 5
  • 320 ตร.ม.
  • ฿402,381 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

119 ซอยวัดพระเงิน, ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿5,000,000
  • 4 3
  • 236 ตร.ม.
  • ฿86,207 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 มิตรภาพ, หมูม่น, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี

  • ฿2,350,000
  • 3 2
  • 118 ตร.ม.
  • ฿25,543 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หัวหิน 101, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,350,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿114,474 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿75,000,000
  • 2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿535,714 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿4,700,000
  • 3 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿188,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.รังสิต-ปทุมธานี, บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿3,100,000
  • 4 3
  • 240 ตร.ม.
  • ฿51,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Kanchanaphisek, บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 4 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿272,222 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ท้ายเกาะ, สามโคก, ปทุมธานี

  • ฿31,900,000
  • สตูดิโอ
  • 5012 ตร.ม.
  • ฿601,887 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿1,850,000
  • 3 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿92,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,355,000
  • 2 1
  • 90 ตร.ม.
  • ฿27,100 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿315,000,000
  • 4 5
  • 481 ตร.ม.
  • ฿654,858 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หมู่บ้านสวนนนท์ 2, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿2,390,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿125,789 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,590,000
  • 4 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿132,963 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

354/94 หมู่ 12 ซ.ทัพพระยา 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,768,000
  • 1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿34,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน บางแสนสาย 4 เหนือ, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,080,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿30,857 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ลาดพร้าว 71, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนไทยรามัญ, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 4 3
  • 134 ตร.ม.
  • ฿132,857 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,190,000
  • 3 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿104,286 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿2,630,000
  • 2 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿43,115 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์