110,273 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสาธุประดิษฐ์ 49 ถนนสาธุประดิษฐ์, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿51,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบัวนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,999,990
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,650,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿54,082 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,000,000
  • 5 4
  • 225 ตร.ม.
  • ฿97,561 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ติวานนท์, บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿1,420,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿50,088 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาชื่น, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿14,000,000
  • 5 5
  • 200 ตร.ม.
  • ฿166,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 3 2
  • 168 ตร.ม.
  • ฿104,762 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,000,000
  • 1 งาน 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿73,394 / ตร.วา
  • 2 นาที (160 ม.) ถึง YL05 ลาดพร้าว 83
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿20,000,000
  • 10 ไร่ 3 งาน 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,608 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿7,630,000
  • 2 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿169,556 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 2+1 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Sukhumvit 59, Sukhumvit Road, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,663,000
  • 2 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿168,214 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (540 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

54 ซอยต้นสน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿33,100,000
  • 2 3
  • 154 ตร.ม.
  • ฿214,935 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿108,206 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

209 ซอยหาดเจ้าสำราญ 3, หาดเจ้าสำราญ, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี

  • ฿5,400,000
  • 2+0 2
  • 146 ตร.ม.
  • ฿37,113 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿550,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿14,208 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางคา, ราชสาส์น, ฉะเชิงเทรา

  • ฿850,000
  • 1 1
  • 80 ตร.ม.
  • ฿42,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,200,000
  • 1 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿24,615 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์