111,234 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถ. ประชาราษฎร์สาย1, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿113,793 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (790 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 4 2
  • 220 ตร.ม.
  • ฿64,706 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยลาดพร้าว 15 ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿99,643 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1160 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿82,500 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿2,650,000
  • 4 2
  • 106 ตร.ม.
  • ฿24,906 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรามคำแหง 2, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿220,930 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

90 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿145,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย ราษฎร์พัฒนา 15, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿2,150,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿119,444 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿4,950,000
  • 4 3
  • 257 ตร.ม.
  • ฿43,421 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿114,943 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,800,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿112,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

90 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿177,994 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿30,000,000
  • 4 5
  • 484 ตร.ม.
  • ฿165,746 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

931 ซอยเจริญนคร 15 เอ, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿5,800,000
  • 1 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿95,082 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1440 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿93,030,000
  • 2 3
  • 128 ตร.ม.
  • ฿726,797 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

สัตหีบ สุขุมวิท 111, พลูตาหลวง, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿29,904,600
  • 13 ไร่ 2 งาน 37 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1498 ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,890,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿115,357 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

88 ซอยสุรศักดิ์ ถนนสุรสักดิ์ แขวงสีลม เขตบางรัก จังหวัดกรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿136,364 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง S5 BTS สุรศักดิ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,000,000
  • 1 งาน 60 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿50,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

888 พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿85,000,000
  • 4 5
  • 308 ตร.ม.
  • ฿275,992 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์