111,229 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,250,000
  • 4+1 4
  • 220 ตร.ม.
  • ฿91,772 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,700,000
  • 4 ไร่ 3 งาน 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,870 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿77,307,500
  • 9 ไร่ 38 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿21,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿40,900,000
  • 2 1
  • 160 ตร.ม.
  • ฿255,625 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿29,000,000
  • 10+1 9
  • 1400 ตร.ม.
  • ฿35,847 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหมายเลข11 ถนนใหญ่สายเอเชีย -เด่นชัย, ทับยายเชียง, พรหมพิราม, พิษณุโลก

  • ฿24,800,000
  • 31 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿49,296,000
  • 6 ไร่ 1 งาน 28 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿19,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
Viewed

T77 สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 4 5
  • 288 ตร.ม.
  • ฿138,542 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,900,000
  • 1 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿38,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หมู่บ้านผกามาศ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿15,000,000
  • 3 2
  • 182 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿108,840,000
  • 27 ไร่ 84 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿9,773,000
  • 3 งาน 37 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿29,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿18,586,750
  • 14 ไร่ 1 งาน 19 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

495 พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿160,256 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,990,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿107,838 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยทองหล่อ 10 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,980,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿221,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿8,700,000
  • 3 งาน (ที่ดิน)
  • ฿29,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
Viewed

ถนนจตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿97,368 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์