111,400 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿5,600,000
  • 3 3
  • 122 ตร.ม.
  • ฿294,737 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 บอนด์สตรีท, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,299,999
  • 3 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿33,673 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

65 ถนนแจ้งวัฒนะ, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿4,790,000
  • 2 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿101,915 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (30 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,659,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿55,300 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

688 ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿2,299,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿44,815 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

780 ถนนเจริญกรุง, บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 2 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง B11 BRT สะพานพระราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿6,990,000
  • 4 3
  • 188 ตร.ม.
  • ฿137,059 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,350,000
  • สตูดิโอ
  • 24 ตร.ม.
  • ฿139,583 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สายกระทิงลาย-ปลวกเกตุ, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,100,000
  • 3 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿47,692 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พุทธมณฑลสาย 3, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 2 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿89,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท 93, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,750,000
  • 2 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿29,661 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โชคชัย 4, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿205,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาคนิวาส, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿16,590,000
  • 5 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿202,317 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลำลูกกา, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,650,000
  • 2 1
  • 21 ตร.ม.
  • ฿68,750 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านกล้วย-ไทรน้อย, พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿5,390,000
  • 4 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดปลาเค้า, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿17,000,000
  • 2 งาน 10 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿80,952 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿23,500,000
  • 78 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿301,282 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางศรีเมือง, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿35,000,000
  • สตูดิโอ
  • 200 ตร.ม.
  • ฿37,554 / ตร.วา
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿2,590,000
  • 2 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿143,889 / ตร.วา
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง BL07 บางพลัด
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มาเจริญ, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 4 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿77,778 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์