111,396 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2077 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,100,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿122,414 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

49/1-5 Soi Seri Villa 2, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿42,800,000
  • 4 5
  • 524 ตร.ม.
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง YL15 MRT สวนหลวง ร.9
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยวัดเวฬุวนาราม 15 ถนนวัดเวฬุวนาราม, ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 3 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿128,710 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿50,000,000
  • 5 6
  • 434 ตร.ม.
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง YL13 MRT ศรีนุช
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

7 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿5,690,000
  • 2 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿109,423 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย พระยาสุเรนทร์ 35, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 5 4
  • 377 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

78 ถนนปั้น แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿7,800,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿156,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 3 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿43,043 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด กม.5, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,150,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿37,841 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาชนบท 3, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿7,990,000
  • 4 3
  • 212 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

912 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿14,900,000
  • 2 2
  • 220 ตร.ม.
  • ฿67,727 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿13,000,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿65,000 / ตร.วา
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง PK24 รามอินทรา กม.9
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขาภิบาล10 ถนนสุขาภิบาล 5, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 3 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿46,875 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

318 ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿90,244 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยคู้บอน 27 แยก 11, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 4 4
  • 230 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

888 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,750,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿130,682 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿61,500,000
  • 5 9
  • 761 ตร.ม.
  • 20 นาที (1700 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

อโศก-ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,090,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿110,357 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿33,900,000
  • 4 7
  • 476 ตร.ม.
  • 20 นาที (1700 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

185 ถนนรัตนาธิเบศร์, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,470,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿49,098 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (480 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์