110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿920,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿41,818 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง YL21 MRT ศรีเทพา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนติวานนท์, ปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿63,600 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (870 ม.) ถึง PK06 MRT แยกปากเกร็ด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿52,174 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

สุขาภิบาล 2 ซอย 27, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿6,900,000
  • 3 3
  • 179 ตร.ม.
  • ฿135,294 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

36 ซอย พหลโยธิน 8, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿69,000,000
  • 3 4
  • 489 ตร.ม.
  • ฿1,352,941 / ตร.วา
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง N4 BTS สนามเป้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,160,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿50,877 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (320 ม.) ถึง YL21 MRT ศรีเทพา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 3+1 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿181,481 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

. ซอย ลาดพร้าว 7, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿110,580 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (870 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

18 ถนนพระราม 9, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿91,771 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (970 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

19 ซอยสุขุมวิท 33, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿284,286 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

160 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿87,500 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

69 ซอย สุขุมวิท 4, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 67 ตร.ม.
  • ฿62,687 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เอกมัย 12, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,900,000
  • 3+0 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿495,833 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Kheha Rom Klao 72, ราษฎร์พัฒนา, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿3,400,000
  • 3 3
  • 205 ตร.ม.
  • ฿161,905 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18 ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿17,900,000
  • 2 2
  • 135 ตร.ม.
  • ฿132,593 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

Soi Tharnnatee, Kad Farang Village, Ban Waen, Hang Dong, บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่

  • ฿6,900,000
  • 3+2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿115,000 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿22,000,000
  • 5 3
  • 280 ตร.ม.
  • ฿265,060 / ตร.วา
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง BL12 กำแพงเพชร
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿8,900,000
  • 4 3
  • 330 ตร.ม.
  • ฿104,706 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿79,000,000
  • 5 6
  • 800 ตร.ม.
  • ฿391,089 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์