110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 4+2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿75,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,500,000
  • 2 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿4,375 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,300,000
  • 5 ไร่ 2 งาน 57 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,905 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 4 3
  • 325 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 3 2
  • 168 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿10,000,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเจริญนคร 13 ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 2 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿153,077 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 3 1
  • 204 ตร.ม.
  • ฿43,137 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยทองหล่อ 10 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿286,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

Ekkamai Ekkamai, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿29,000,000
  • 4 4
  • 340 ตร.ม.
  • ฿828,571 / ตร.วา
  • 12 นาที (970 ม.) ถึง E7 เอกมัย
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,700,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿7,359 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,800,000
  • 3 3
  • 156 ตร.ม.
  • ฿223,529 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
  • ฿39,000,000
  • 10 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿9,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 1+0 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿209,023 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿27,000,000
  • 3 งาน 18 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿84,906 / ตร.วา
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง YL05 ลาดพร้าว 83
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿13,900,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿69,500 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿9,000,000
  • 4 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿30,000 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,590,000
  • 3 3
  • 225 ตร.ม.
  • ฿29,289 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿12,000,000
  • 3 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿130,435 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿64,900,000
  • 3 3
  • 211 ตร.ม.
  • ฿307,583 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์