110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอยงามวงศ์วาน 25, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,400,000
  • 3 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿161,905 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสายหลักบางประกง-ฉะเชิงเทรา, โสธร, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿1,990,000
  • 3 1
  • 150 ตร.ม.
  • ฿36,852 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,899,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿75,960 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿1,450,000
  • 3 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿80,556 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3725-4334 ถนนเจริญราษฎร์, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿90,909 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿32,000,000
  • 6 8
  • 600 ตร.ม.
  • ฿160,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นิมิตใหม่, สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿17,673,750
  • 1 ไร่ 3 งาน 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿22,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดกระบัง, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿5,500,000
  • 3 2
  • 250 ตร.ม.
  • ฿105,769 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

188 Pattaya City, Bang Lamung District, Chon Buri, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,200,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿148,571 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

931 ซอยเจริญนคร 15 เอ, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 3 2
  • 167 ตร.ม.
  • ฿83,782 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1440 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์

ถนน ราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿11,500,000
  • 2+0 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿140,227 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿15,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿11,000,000
  • 3 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿36,667 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

533 ถ.อโศก-ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿8,300,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿218,421 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (460 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ประชาอุทิศ 98 ถนนประชาอุทิศ, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿78,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนคู้บอน, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 3 3
  • 135 ตร.ม.
  • ฿110,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเกษตร-นวมินทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿18,500,000
  • 5+1 5
  • 320 ตร.ม.
  • ฿237,179 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿3,490,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿96,944 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

339 ถนน จตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿153,462 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

แจ้งวัฒนะ, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,600,000
  • 2 2
  • 105 ตร.ม.
  • ฿34,286 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์