110,801 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿66,815 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 31, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿129,310 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

195 ถนนพระราม 9 ซอย 5, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,680,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿164,128 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (540 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿137,097 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

208 ซอยสมเด็จเจ้าพระยา 17, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿58,333 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ลาดพร้าว 71, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿72,222 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,000,000
  • 1 1
  • 98 ตร.ม.
  • ฿58,824 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 23, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿22,600,000
  • 2 3
  • 229 ตร.ม.
  • ฿98,897 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1985
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ท่าช้าง, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี

  • ฿1,980,000
  • 2 1
  • 320 ตร.ม.
  • ฿25,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,690,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿135,942 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿170,704 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 3, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,180,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿104,916 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1298 ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿63,929 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3009 สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿132,963 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3009 สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿132,963 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บางนา-ตราด 37, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿18,500,000
  • 4 4
  • 237 ตร.ม.
  • ฿349,057 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
  • ฿20,900,000
  • 4+1 5
  • 346 ตร.ม.
  • ฿398,095 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1035 ถนนเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿49,900,000
  • 3 3
  • 132 ตร.ม.
  • ฿378,604 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบทางรถไฟ, บางขุนนนท์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 4 3
  • 202 ตร.ม.
  • ฿228,814 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน หนามแดง-บางพลี, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿9,000,000
  • 3 4
  • 23 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์