110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หน้าเมือง, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿2,990,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿22,313 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนหลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿39,000,000
  • 1 1
  • 85 ตร.ม.
  • ฿458,824 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรามคำแหง 164, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿20,000,000
  • 3 4
  • 431 ตร.ม.
  • ฿132,450 / ตร.วา
  • 16 นาที (1340 ม.) ถึง OR26 สถานีรถไฟฟ้า MRT มินพัฒน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,300,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿450,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿10,500,000
  • 4 4
  • 341 ตร.ม.
  • ฿89,744 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

122 Moo 7, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,200,000
  • 3 3
  • 199 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

1-1 Cherng Talay Road, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

18 นาจอมเทียน, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿119,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿8,490,000
  • 4 4
  • 240 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

381 209 Soi Thep Prasit 17, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿11,000,000
  • 2 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿78,571 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

ซอยพัทยา-นาเกลือ 12, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿14,000,000
  • 2 2
  • 127 ตร.ม.
  • ฿110,541 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

25 ซอย หมู่บ้านโฮมทาวน์ เฟส 2 ซอย 4, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿5,000,000
  • 3 3
  • 225 ตร.ม.
  • ฿22,222 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 สัปดาห์

บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿25,000,000
  • 5 7
  • 552 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿199,667 / ตร.วา
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,995,000
  • สตูดิโอ
  • 48 ตร.ม.
  • ฿83,229 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์

ถนนจอมเทียนสายสอง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,899,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿137,314 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

ตรง ข้าม ม เกษตร, ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,950,000
  • 2 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿88,060 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,650,000
  • 4 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿126,190 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนมาบมะยม, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿43,243 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

เขาพระตำหนัก ซอย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,060,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿85,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์