111,084 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

512 เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿151,429 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿50,000,000
  • 4 5
  • 284 ตร.ม.
  • ฿176,305 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วิชิตสงคราม, กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿74,959 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

- ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

324 ถนนมาเจริญ, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 3 2
  • 112 ตร.ม.
  • ฿177,778 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 2 3
  • 141 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,560,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿67,826 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 92, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

88 ซอยสุขุมวิท 38 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿180,556 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,790,000
  • 4+2 4
  • 160 ตร.ม.
  • ฿145,769 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเจริญนคร 13 ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿95,000,000
  • 3 5
  • 335 ตร.ม.
  • ฿283,582 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย วิภาวดีรังสิต 62, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 5 7
  • 593 ตร.ม.
  • ฿526,786 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿47,000,000
  • 4 5
  • 421 ตร.ม.
  • ฿505,376 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

- ซอยสุทธิพร - ซอย ประชาสงเคราะห์ 2 ถนนรัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿28,000,000
  • 2 2
  • 149 ตร.ม.
  • ฿187,919 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1500 ม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยโยธินพัฒนา 3, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿45,000,000
  • 4 5
  • 371 ตร.ม.
  • ฿608,108 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

Kanjanapisek Bang Khae, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿109,000,000
  • 5 7
  • 935 ตร.ม.
  • ฿484,444 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ 2 ถนนสุขุมวิท, บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿6,500,000
  • 2 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿110,169 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสาย 2 384/105 ซอยจอมเทียน 1, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿57,407 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿51,000,000
  • 1 1
  • 137 ตร.ม.
  • ฿371,910 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

2059 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿119,032 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์