111,084 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเอกชัย, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 4 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿164,706 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿105,000,000
  • 2 งาน 47 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿425,101 / ตร.วา
  • 12 นาที (1010 ม.) ถึง OR14 สถานีรถไฟฟ้า MRT MRTA
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

88 ถนนชัยพฤกษ์, บางตะไนย์, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿15,500,000
  • 4 3
  • 231 ตร.ม.
  • ฿72,430 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

พระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,080,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿73,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿27,000,000
  • 4 4
  • 442 ตร.ม.
  • ฿180,000 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿150,000,000
  • 3 3
  • 228 ตร.ม.
  • ฿657,895 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18 ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿18,000,000
  • 2 2
  • 134 ตร.ม.
  • ฿134,328 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

1558 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿80,833 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยประชาอุทิศ 60, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • 3 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿130,537 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,700,000
  • สตูดิโอ
  • 48 ตร.ม.
  • ฿56,250 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

80 ถนน กรุงเทพกรีฑา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 3 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿228,571 / ตร.วา
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง A3 บ้านทับช้าง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,950,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿49,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

495 พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿8,950,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿116,234 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน หมู่บ้านพฤกษ์ลดา 2, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿4,790,000
  • 4+2 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿95,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1298 ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿73,171 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 190 ตร.ม.
  • ฿250,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

T77 สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿50,000,000
  • 3 4
  • 285 ตร.ม.
  • ฿175,439 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿18,500,000
  • 114 ไร่ 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿405 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนนครอินทร์, บางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿9,757,828
  • 3+1 3
  • 275 ตร.ม.
  • ฿90,350 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทียนทะเล, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿2,320,000
  • 4 3
  • 132 ตร.ม.
  • ฿110,476 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์