111,898 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿1,990,000
  • 3 3
  • 110 ตร.ม.
  • ฿94,762 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 2 1
  • 156 ตร.ม.
  • ฿74,103 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

88 ถนนชัยพฤกษ์, บางตะไนย์, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿13,900,000
  • 3 3
  • 300 ตร.ม.
  • ฿105,303 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

- วัดลาดปลาดุก, บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿2,200,000
  • 3 2
  • 126 ตร.ม.
  • ฿62,857 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
  • ฿25,000,000
  • 3 4
  • 605 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,100,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿144,231 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

589 ซอยบางนา-ตราด 23, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿90,625 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

589 ซอยบางนา-ตราด 23, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿85,714 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

589 ซอยบางนา-ตราด 23, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18 ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,276,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿109,959 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ซ.วัดพระนอน ถนนกาญจนาภิเษก, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿3,490,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿99,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรามคำแหง 164, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿5,790,000
  • 4 3
  • 198 ตร.ม.
  • ฿83,913 / ตร.วา
  • 16 นาที (1340 ม.) ถึง OR26 สถานีรถไฟฟ้า MRT มินพัฒน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี

  • ฿3,890,000
  • 4 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿74,808 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสรงประภา-ดอนเมือง, หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿2,090,000
  • 3 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿110,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿2,390,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿132,778 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประชาอุทิศ, ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿6,690,000
  • 4 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿148,667 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวัชรพล, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿5,790,000
  • 4 3
  • 184 ตร.ม.
  • ฿91,905 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿140,000,000
  • 3 4
  • 440 ตร.ม.
  • ฿318,182 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

77 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿132,000,000
  • 5 5
  • 390 ตร.ม.
  • ฿338,462 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์