111,780 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿32,700,000
  • 4 3
  • 634 ตร.ม.
  • ฿327,000 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยอินทรามระ 14, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿95,000,000
  • 4 4
  • 1077 ตร.ม.
  • ฿6,791 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿13,990,000
  • 4 5
  • 270 ตร.ม.
  • ฿349,750 / ตร.วา
  • 10 นาที (830 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

2331 ซอยสุขุมวิท 93, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿10,400,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿173,333 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

877 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿53,571 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿3,790,000
  • 3 4
  • 183 ตร.ม.
  • ฿172,273 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿8,900,000
  • 2 2
  • 250 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

279 ถนน วิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 3 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿155,882 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, หลักสอง, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿23,553 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿78,000,000
  • 4 5
  • 650 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย 8 ถนน กาญจนาภิเษก 5/7, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿7,650,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿99,351 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

900 ซอย ประเสริฐมนูกิจ 33 ถนนเกษตร - นวมินทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿74,468 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเสรีไทย, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿74,396 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 6 2
  • 400 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,900,000
  • 3 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿49,500 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

2345 ซอยสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿45,429 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนร่มเกล้า 1, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,930,000
  • 2 2
  • 43 ตร.ม.
  • ฿44,884 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดปลาเค้า, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 3 4
  • 130 ตร.ม.
  • ฿217,647 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,530,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿52,759 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

788 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,590,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿64,750 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์