112,024 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

243 ถ. ซุปเปอร์ไฮเวย์ เชียงใหม่-ลำปาง, ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

9 ถนน ชลประทาน, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿6,300,000
  • 2 2
  • 118 ตร.ม.
  • ฿53,390 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 สัปดาห์
Viewed

28-40 สาคู, สาคู, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿11,200,000
  • 2 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿178,657 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ซ.จอมเทียน 9, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,890,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿46,098 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ปึกเตียน, ท่ายาง, เพชรบุรี

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 399 ตร.ม.
  • ฿6,015 / ตารางเมตร
  • คอนโด
2 สัปดาห์
Viewed

389 ซอยสาทร 3, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿92,619 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B2 BRT อาคารสงเคราะห์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

- ซอยสุขุมวิท 67 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,200,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿121,933 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,600,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿88,889 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนราษฏร์บูรณะ ซอย 44, ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 3 3
  • 167 ตร.ม.
  • ฿207,418 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8 สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿55,000,000
  • 2 3
  • 137 ตร.ม.
  • ฿402,311 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ปราณบุรี, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,790,000
  • 3 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿34,875 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3 ถนนสาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿74,000,000
  • 3 3
  • 232 ตร.ม.
  • ฿318,966 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿68,500,000
  • 3 3
  • 251 ตร.ม.
  • ฿272,908 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเจริญนคร 13 ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿65,000,000
  • 3 3
  • 225 ตร.ม.
  • ฿288,889 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿17,000,000
  • 3 2
  • 194 ตร.ม.
  • ฿87,629 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿65,000,000
  • 2 3
  • 350 ตร.ม.
  • ฿185,714 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศาลาแดง, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿92,000,000
  • 3 3
  • 325 ตร.ม.
  • ฿283,077 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง BL26 MRT สีลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Pridi Banomyong 26, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 4 5
  • 325 ตร.ม.
  • ฿641,935 / ตร.วา
  • 19 นาที (1620 ม.) ถึง E8 พระโขนง
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประชาอุทิศ 69, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 3 3
  • 180 ตร.ม.
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง PP33 ครุใน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์