112,021 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿88,333 / ตร.วา
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง PK08 MRT แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรเกษม, ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿75,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

772 ซอย สุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,190,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿123,571 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.สวนพลู, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 1 1
  • 114 ตร.ม.
  • ฿315,789 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเพชรบุรี แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,690,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿118,542 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿54,364 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

111 ถนนสาทรใต้, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿39,500,000
  • 2 2
  • 128 ตร.ม.
  • ฿307,872 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง S5 BTS สุรศักดิ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

99 ซอยสุขุมวิท 24, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 3 3
  • 260 ตร.ม.
  • ฿75,000 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿72,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน รามอินทรา 109 ซ. พระยาสุเรนทร์ 30, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿15,000,000
  • 5 4
  • 279 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,130,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿97,812 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,900,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿47,115 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

• ฿8,250,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿123,134 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

98 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿109,900,000
  • 2 3
  • 132 ตร.ม.
  • ฿832,576 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยวิภาวดีรังสิต 16, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,780,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿105,000 / ตารางเมตร
  • 19 นาที (1570 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยลาดพร้าว 62, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿3,350,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿95,714 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง YL03 MRT โชคชัย 4
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

42 ซอย จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 2 2
  • 63 ตร.ม.
  • ฿95,238 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,453,043
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿133,839 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง YL10 MRT ศรีกรีฑา
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 20 ถนนรัชดาภิเษก, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿81,081 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

99 ซอย ปรีดีพนมยงค์ 2, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿104,507 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์