110,831 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาคนิวาส, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿16,590,000
  • 5 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿202,317 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลำลูกกา, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,650,000
  • 2 1
  • 21 ตร.ม.
  • ฿68,750 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านกล้วย-ไทรน้อย, พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿5,390,000
  • 4 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดปลาเค้า, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿17,000,000
  • 2 งาน 10 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿80,952 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿23,500,000
  • 78 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿301,282 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางศรีเมือง, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿35,000,000
  • สตูดิโอ
  • 200 ตร.ม.
  • ฿37,554 / ตร.วา
  • 1 นาที (10 ม.) ถึง PP09 แยกนนทบุรี 1
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿2,590,000
  • 2 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿143,889 / ตร.วา
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง BL07 บางพลัด
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มาเจริญ, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿2,800,000
  • 4 3
  • 21 ตร.ม.
  • ฿77,778 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางกรวย - ไทรน้อย, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,720,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿107,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บายพาสพัทยา-ระยอง, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,990,000
  • 3 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿68,793 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรเกษม, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 72 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿166,667 / ตร.วา
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง BL01 ท่าพระ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

รังสิต - นครนายก, บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี

  • ฿1,850,000
  • 3 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿51,389 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลำลูกกา, ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,400,000
  • 3 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยงามวงศ์วาน 18, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,680,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย จรัญสนิทวงศ์ 74/1, บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿1,444,000
  • 1 1
  • 20 ตร.ม.
  • ฿72,200 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง BL07 MRT บางพลัด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสันติคาม 7 ถนนสุขุมวิท 109, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿51,427 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

505 ถนนศรีอยุธยา, ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 1 1
  • 22 ตร.ม.
  • ฿145,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางใหญ่-บางคูลัด, บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿2,590,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿110,213 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 -, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,990,000
  • 4 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿137,586 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กาญจนาภิเษก, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,890,000
  • 2 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿111,176 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์