111,779 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8-10 สุขุมวิท 21, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 2 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿418,605 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 วัน
Viewed

ถนนประชาชื่น, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,550,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿64,545 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

444 ชัยพฤกษ์, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿41,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,900,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿90,769 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน พัทยา-นาเกลือ, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,790,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿68,846 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

418 หมู่ที่ 6, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,590,000
  • 2 2
  • 49 ตร.ม.
  • ฿52,685 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿82,090 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 วัน
Viewed

ถนนบางแค, บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿49,575 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1230 ม.) ถึง BL37 MRT บางแค
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
3 วัน
Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,490,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿57,308 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 วัน
Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 2 2
  • 52 ตร.ม.
  • ฿53,654 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 วัน
Viewed

1377 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿107,463 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กุดนกเปล้า, เมืองสระบุรี, สระบุรี

  • ฿2,012,270
  • 1 ไร่ 2 งาน 73 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,990 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กุดนกเปล้า, เมืองสระบุรี, สระบุรี

  • ฿179,000
  • 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,580 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 79 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿69,620 / ตร.วา
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน นาวงประชาพัฒนา, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿42,000,000
  • 4 4
  • 450 ตร.ม.
  • ฿591,549 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,490,000
  • 2 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿149,800 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
5 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

11 ซอยเอกมัย 12 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿131,868 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
5 วัน
Viewed

1377 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿4,550,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿126,389 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
5 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,658,000
  • 3+1 2
  • 912 ตร.ม.
  • ฿12,746 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
6 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿6,750,000
  • 2 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿164,634 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 สัปดาห์